கீழே ஒரு சிறுகதை எழுதி, அதற்குரிய கிளைமேக்ஸை கொடுக்காமல் விட்டுள்ளேன் .ஆர்வமுள்ள தோழமைகள் அந்த கதைக்கு கிளைமேக்ஸ் எழுதலாமே ….நீங்கள் எழுதும் கிளைமேக்ஸ் Muthulakshmi Raghavan.in – _ ல் பொங்கல் சிறப்பு பகுதியில் வெளியிடப்படும் .

கிளைமேக்ஸ் அனுப்ப வேண்டிய மெயில் ஐடி padma.graham@gmail.com ._

 

பொங்கல் லீவு வரை இதற்கு டைம் இருக்கிறது தோழிகளே .எல்லோரும் முயற்சி செய்யுங்கள் .இப்போது வந்த கிளைமேக்ஸ்களை பதிவிட்டுள்ளேன் .

 

  சாதத்தில் பல்லி ..

முதல் அலாரத்தை ஆப் பண்ணிவிட்டு திரும்ப உறங்கியது தப்பு .பத்தாவது தடவையாக தனக்குள் புலம்பியபடி மணியை பார்த்தாள் சியாமளா .ஏழு மணிக்கு ஐந்து நிமிடங்கள் இருந்தன .ஏழரைக்குள் மூணு லஞ்ச்  பேக் பண்ணப்பட வேண்டும் . காலை டிபன் டேபிளுக்கு போக வேண்டும் . இன்னமும் பாதி வேலை கூட முடியவில்லை .தலை சுற்றியது அவளுக்கு .

” சியாம் டிபன் பேக் பண்ணிட்டியா …? ” உள்ளிருந்தே கத்தினான் வரதன் .

” அம்மா என் சாக்ஸை காணோம் …” அருண் கத்தினான் .

” அம்மா என் பென்சில் பாக்ஸ் எங்கே வச்சீங்க …? ” சுமதி கத்தினாள் .

சியாமளாவிற்கு தலையை பிய்த்துக் கொள்ளலாம் போலிருந்த்து .சமையல் , வீட்டு வேலைகளில் உதவ வேண்டாம் .இந்த குழந்தைகளையாவது கவனிக்கலாமல்லவா …?

வரதனை முறைத்தபடி  சாக்ஸையும் , கலர் பாக்ஸையும் தேட ஆரம்பித்தாள் .

” சாப்பிட வரலாமா ..? ” கண்ணாடி முன் நின்று டையை சரி செய்தபடி கேட்டான் வரதன் .

” கொஞ்சம் பொறுங்களேன் ” எரிந்து விழுந்தாள் .

” ஏய் எனக்கு நேரமாயிடுச்சுடி , இப்போ கிளம்பினால்தான் பசங்களை ஸ்கூலில் விட்டுட்டு , ஆபிஸ் போக சரியா இருக்கும் ”

” அப்போ இந்த பிள்ளைங்களையாவது கொஞ்சம் கவனிச்சிருக்கலாமில்லை .நான் சமையலை சீக்கிரம் முடிச்சிருப்பேன்ல ….”

” ஏன் ..நீ என்ன பண்ணிட்டிருந்த …?.”

” ம் ஊஞ்சலாடிட்டிருந்தேன் .கண்ணு என்ன பிடதியிலையா இருக்கு ? ”

” என்னடி திமிரா …? ஒழுங்கா பேசலை …அறைஞ்சு பல்லை பேத்துறுவேன் …”

” ஆமா , நீங்க அறையிறதுக்கு கன்னத்தை காட்டிட்டு நிற்பேன் .இதுக்குத்தான் எங்க அம்மா , அப்பா என்னை பெத்து அருமையா வளர்த்து உங்க்கிட்ட கொடுத்தாங்களோ ..? ”

” அருமையா வளர்த்தாங்களா …!!! நல்லா எருமை மாதிரி வளர்த்து வச்சருக்காங்க .தெரியாம அதை தூக்கி என் தலையில போட்டுக்கிட்டு நான் அவஸ்தைபடுறேன் ”

” என்னய்யா சொன்ன …? என்னை பார்த்து உனக்கு எருமை மாதிரியா தெரியுது ….? ”

தீயில்லாமல் வீடு சொற்களிலேயே பற்றி எரிய தொடங்கியது .

கணவனுக்கும் , குழந்தைகளுக்குமான லன்ஞ் பேக்குகளை  ” தட் ” என பைக்கின் மேல் எறிந்தவள் ” எப்படி செல்லமா வளர்ந்த பொண்ணு நான் .இப்போ எல்லோருமா என்னை சமையல்காரியாக்கிட்டீங்களே …” என்றாள் .

” இவ்வளவு பேசின பிறகு இந்த சாப்பாட்டை மனுசன் தின் பானா ….? அப்படியே திரும்ப கொண்டு வந்து உன் தலையிலேயே கொட்டுறேன் பாரு ….” இருவரின் கடைசி சண்டை வரிகள் தெருவென்பதால் கொஞ்சம் சத்தம் குறைத்து அடக்கமாக சொல்லப்பட்டது .குழந்தைகள் திருதிருவென விழித்தபடி ‘டாடா ‘ சொல்லக் கூட பயந்தபடி சென்றனர் .

அவர்கள் போனதும் ஹால் சோபாவில் அமர்ந்து கொஞ்சநேரம் அழுதபடியிருந்த சியாமளா அப்படியே தூங்கிப் போனாள் .திரும்ப விழித்தபோது மணி பதினொன்றரை ஆகியிருந்த்து .இப்போது மனம் வெகுவாக சமனப்பட்டிருக்க , குப்பையாய் கிடந்த வீட்டை பார்த்தவள் அவசரமாக எழுந்து ஒதுக்க ஆரம்பித்தாள் .அடுப்பை துடைத்து , பாத்திரம் கழுவி நிமிர்ந்த போது வயிறு பசித்தது .காலையிலும் சாப்பிடவில்லையே …

மணியை பார்த்தபோது பன்னிரெண்டு காட்டியது .சாப்பிடாமல் கொண்டு வந்து தலையில் தட்டுவேனென்றானே ….வகையாய் , வக்கணையாய் பொங்கி போட்டால் சொல்ல மாட்டான் …? சாப்பிடாமல் திரும்ப கொண்டு வரட்டும் …அந்த ஆளுக்கு இருக்கு …

அவன் சாப்பிட்டால் என்ன சாப்பிடாவிட்டால் என்ன …? நான் சாப்பிடபோகிறேன் .தட்டை எடுத்து கூட்டு , பொரியலை வைத்துக்கொண்டு ரைஸ் குக்கரை திறந்தாள் சாதம் போட்டுக்கொள்ள …

இரண்டாவது கரண்டி சாதத்தை வைக்கும் போது சாதத்துடன் சேர்ந்து எதுவோ வித்தியாசமாக தட்டில் வந்து விழ….என்னவென கிளறி பார்த்தவள் …அலறினாள் .

ப்ரௌன் உடலில் ..கறுப்பு புள்ளிகளுடன் சாதத்தோடு …சாதமாக வெந்து குலைந்திருந்த்து ஒரு பல்லி .

ஐய்யய்யோ …இது எப்படி …? மூடி சமைத்த ரைஸ் குக்கருக்குள் இது எப்படி வந்திருக்க முடியும் …?பல்லி விசமாயிற்றே …இப்போது இந்த சாதம் முழுவதும் விசமாகிவிட்டதே …இதை சாப்பிட்டிருந்தால் …

கடவுளே ..குழந்தைகளுக்கும் …அவருக்கும் இதைத்தானே கொடுத்துவிட்டேன் .வேகமாக குழந்தைகளின் பள்ளி பிரின்ஸிபால் போன் நம்பரை தன் போனில் அழுத்தினாள் .

” எங்கள் ஸ்கூல் கரஸ்பான்டட் வீட்டில் ஒரு துக்க நிகழ்ச்சி .அதனால் இன்று பள்ளி விடுமுறை .குழந்தைகள் ஸ்கூல் பஸ்ஸில் வீட்டிற்குத்தான் வந்து கொண்டு வந்திருக்கின்றன .இன்னும் சாப்பிடவில்லை .நீங்கள் வீட்டில் பார்த்துக்கொள்ளுங்கள் ” நிம்மதி மூச்சுடன் மாறி , மாறி தேங்ஸ் சொல்லி போனை வைத்தவள் வரதனுக்கு போன் போட்டாள் .

” ஏங்க மதியம் சாப்பாடு ….? ” இன்னமும் அவனுக்கு ஆபிஸ் லன்ஞ் டயம் ஆகவில்லை என்ற சமாதான மனதுடன் கேட்டாள் .

” ஒரு பருக்கை கூட மிச்சம் வைக்காமல் புல்லா சாப்பிட்டேன்மா .என்னவோ இன்று சாப்பாடு ரொம்ப டேஸ்ட்டாக இருந்த்து .வயிறு முட்ட முட்ட சாப்பிட்டதினால் , இப்போது ஒரு மாதிரி மயக்கம் வருவது போல் கூட இருக்கிறது …..” வரதன் பேசிக்கொண்டு போக , போனை கீழே போட்டுவிட்டு மயங்கி சரிய தொடங்கினாள் சியாமளா .

 

இனி முடியுங்கள் தோழமைகளே …..

SHARADA KRISHNAN.

 

Enna idhu…..sathame illaiye  endru ninaithapadiye meendum shyam shyam endru koopitan. Anal atharku padhil solla aval unavodu irundalthane…..

Meendum oru murai dial seithan…..anal  engage tone than ketathu.

 

Vasalil school van vandhu pillaikalai iraki vittu poivittadhu.  Kuzhainthangal azahipu maniyai azhutiyapadi ninranar.  en amma innum kadavai thirakavillai. Oru velai naam varuvathu ammaku theriyade. Veliye engenum sentrirukirargala……endru avarkalukuleye pesi kondanar. Paavam unavu neram thandiyathal pasiyin kalaipu mukathail …………..

 

Kalaiyil shymai konjam adhikamaka kobithukondomo endra konjam kuttra unarchiyudan tiffin box thirandavudan mookil aditha vasam , Amanda madaiya ….endru mukathil araindu sonnadui.manaseekamaka  …sorry shyma darling….endru sonnapadiye mooku mutate mutta sapittan.  Murungai sambar  urulai poriyal ,  thakali rasam endru amakalamaka irundadu samaiyal.    Avane phone seiyyalam endru kaipesiyai eduka shyamala line il vanduvittal .  enn oru alaivarisai  endru ninaithavaruthan aval azahaipai eduthu pesinan.  Anal sapiteengala endru kettaval adharku pin pesave illaiye , azhaithal engagedtone allava varukirathu  endru konjam padatathudan adutu enna seiyalam endru yosithukondu irukumbodu , meendum azhaipu puthiya number il irundu.

 

On seithu , helo endravudan….apppa …azuhkai kuralodu magal …..ennada kanna…enge irundu pesare…..enddru melum pathatamaka pesinan.  Appa inniku school seekiram mudinthuvittadhu, naanga veetuku vantuthom.  Amma kadave thirakamatengiranga. Nanga pakatu veetu suja aunty phone la irund ]u pesaremba……..sarida…avangakitta koduma……..madam….ungaluku edhavadu theriyuma..    pl neenga oru murai kadavai thatti parunga…..

 

Ok sir pl wait pannunga endru sonnavare aval veliye sendru shymalavin veetu maniyai azuthinal.  Enda sathamum illai.  Sir  ….thirakala sir  ,,,endru sonnaval sir  oru nimizham endru pesiyapadiye avargal veetu samayalari balkaniku viraintal.  Gril gate vazhiya oralavu theiryum….ankum shyamala illai  anal  thirandu kidantha rice cooker medaiyil kotti kidantha sada parukai aval kannil pattadu….

Sir  …shyamla illa  and …endru than kandavatrai sonnal.

 

Madam..pl konjam kuzhanthaigali patukonga. Naan ippo kilambinalum vara maxmum half an hour akum,……kuralil surathillai

 

Sari sir  seekiram vaanga…

 

Kuzhanthaikalai ulle azhaithu kondu vandaval….sapteenga;a  endru ketta;l……illan aunty ……tiffin box idho…ok poi  kai kazhuvittau vanthu sapitunga  endru tiffin box eduthu dining table methu vaithal.  Avargal sapitu mudikavum, varadhan verka viruviuka suja veetin azhaipu maniyai adhithuvittu thannidam irunda saaviyal veetai thirandhu ulla odinan

 

Sofa vin arukile tharaiyil mayangi kidanthal oru kaiyil kaipesi kaneer thadam kannankalil.    Shyam shyam endru avalai ulukiyavan, ulle kuzhanthaikaludan nuzhainja suja  pillaigail lunch bagil irunda water bottle eduthu aval mukathil vekamaka visiri adithal.. irandu moonru murai seitha pin lesana asaivu…..shyam shyam kanna thoramma……..avalin kanathai thattinan.

 

Meduvaka kannai thiranthaval kan ethire varadhan kuzhanthaikalai kandathum meendum azha arambithal..

 

Ennacu  yemma azhare endru kuzhantaikalum varadhanum avalai nerungi kaiyai pidithu kondanar.

Neenga sapteengala ….pasangalai kettal,,,,,

Ippodahmma aunty veetuku vanduthan saptom..

 

Ah,,,,,,endru meendum azha arambithal,  avargalin kannathai thadavinal,,,,,ungaluku edhavathu pannuda,,,mayaka iruka…

Enga seekiram doctor kitta pokalam endru avasarama ezhunthal..

 

Ennadhan nadanthahu sollu shyamala…endral suja

 

…rice cookerla palli sethu vizhunthiruku…….eppadinu theriyala.  Ippathan naan pathen,  schoolku phone seithen. Pasanga sapitama than veetuku varanganu sonnanga.  Ungaluku phone panna neenga sapiten sonnenga. Mayakama irukuneengala.appadiye mayama ayiten….

Ippo ungaluju eppadi iruku,,,,,

 

Aval pesikondu irundapothe  varadhan kitchen ai nokki odinan.  Cookeril irunda sathathin mel  karupu pullikaludan palli ……….

 

Colour kooda maralaiye.  Appadiye vellaiyakathan iruku satham …ninaithavatre  karandiyal anda palliyai eduthan.  Mukathin aruge vaithu parthabn. Mookin aruke vaithu vaam pidithan.  Enna idhu.  Enda ketta vasanaiyum varaliye……meduvaka oru spoon eduthu adhai lesaga azuthinan.  Lesaga valainthathu. Santhekathudan kaiyal azuthinan.  Mmhoom.  Unmaiyana palli venthal thottavdan koozhaga allava maarum. Idhu enna  enda pakkam valaithalum valaikirathe .  edho thonra adai keizhe pottan. Soth endra satthatudan kiezhe vizunthadu setharam edhuvume illai.  Santhosha rekai mukathil padara  adan valai pidithu thooki aatinaan,

 

Ada, idhu plastic palli….thirumbiyavan ange syamala kuzhanthaikali pidithavaru pakkathil sujavum ninrindhargal…….

 

Ennanga……araiychi panreenga.  Seeikiram kilambunga hospital pokalam

 

Edhuku inda palliku post martem pannava..

Vilayadatheenga……..palli vizhaam yuirai kudikum

 

Payapadathe shyam idhu plastic palli…aval mukathuku neraga asaithan..

Aiyo …..endru pinvanginal…

Eppadi solreenga…

Thottu paru………pasanga edhavathu  vilaiyaditu irunthirupanga…..adhu cookerla illa arisi drumil viunthirukum…..adhuku nee yengal ippadi payamuruthi office la irunda odi vara vachine

Paaru naanum kuzhanthangalum saptu bnallathan  irukum,   neethan ippo palli vizhutha sadam sapitu mayakam pottute……..

Illange naan innum sapidave ille.  Sapidalmnu vanthu patha pothuthan pallii vizhunthu kidantha parthen,  ..

Appadina nee mudalil sapidu……..ivlo neram pattini kidantha enna akum udambu…endru aval kaikalai anbodu patrivaru solla,

Ennanga neenga …..vetkathudan kaiyai vilaki kola muyandral..adharkul suja  nee mudhala sapidu apparam pesikalam….veetai thirndu pottu vanthuten……endravare veliyerinal.

 

Kalaiyail neeya naana endru adithu konda varadhanum shyamalavum  oruvarai oruvar paarthavare…..sorryinga  kalyil naan appadi pesinathu thaputhan…..podi en chella pondadiye….nee phone panni sapteengalanu kettapo enaku evlo santhoshama irundadu theriyuma….naanum unkita kobama pesitenu varuthpatukituthan unaku phone panna ninachen. Anal neeye linel vandavun ……..epdi irundathu  theriyuma……appadiye………

Payapadathe onnum seiyamatten.  Pasangala vaanga endru iru kuzhanthailaiyum pidithukondu manaiviyai anaithavare dining tableku sendran varadan.

 

JAYANTHI KANNAN

Mayakathil irundhu azhundha shyamala mudhalil parthadhu varadhan moogathai.. anandha adhirchi udan azhundhu..” yenga ungaluku  ungaluku” endru thiki thiki pasi azha arambithal.. udaney varadhan.. “ynaku adhum ilai shyam na nala irukan” irundhum shyamala nambavilai.. phone la nenga sonadhu.. udaney varadhan sirithu kondey.. “sry shyam kalaila tension la unkita sandai potan athodu ne senja samayal sapdamatan apdinu sonnan.. office ponadhum ynaku work pana mind varala idha pathi dhn yosichitu irundhan. Apdi una samadhanam panaradhu apdinu yosichitu irundhan apo dhn correct ah ne call pani lunch pathi pasina.. alreay morning sandai again adhey topic so una apdiyavadhu compramise panadhn ” na ne thandha lunch full ah saptan plus unaku ice vaika dhn samyal excellent konjam kuda balance vaikima saptan.. plus indha suvai la ynaku mayakam varudhu apdi ipadi ice vaichan.. sudden ah patha unkita irundhu response ah ila.. apovey doubt ne na unaku ice vaikiren apdinu guess panitionu..

Ana ne ynada na na sonadha kettu mayakam pottu vizhundhu kidakura.. hmm “yendi kovama pasina ynaku anbu ila apdinu prachani pani sanda podra” sari asaiya pasina ” udaney mayakam potu vizhara” ipadi irundha na apadi dhn behave panradhu sollu..

Ipadi pasiya than kanavani kadhaludan parthal shyamala…

Piragu andha bali matter   ha ha adhu nama heroine shyamala paiyan pana valai.. am adhu avan avan akka va bayamurutha vachirdha rubber balli😉😉😉

 

JAYA VEERAPPAN

 

School van lirundhu irangiya Arun um Sumadhy um veettu vasalil vandhu calling bell pattanil kai vaithu azhuthinar.Thinamum kadhavai thirakkum amma enn kadhavai thirakka varavillai endru iruvarum pasikkondai kadhavil kai vaithanar.kadhavou ull vangiyadhu. Kadhavou thirandhu kidappadhai parthu adhirndhabadi ulley sendranar. Angey Syami vizhundhu kidappadhi parthu awalidam oodinar Arun “ennadi amma vihundhu kidakkirargal udambu edhuvum sari illaya” endru Sumadhy idam kattan .”Enakku ennada theriyum nanum unnudan dhane varugiren” endru awal payandhabadiye sonnal enna seiyalam endru iruvarum yosithu thannir thelithu ezhuppalam endru mudivu seidhanar udane Arun lunch bag ill irundha thannirai Syamalavin mugathil thelithan udane kan thirandha Syami pillagal iruvarayum kanedhirey kandadhum thavi anaithu mutha mazhai pozhindhal.

” Kannungala innum neengal lunch sapidavillai allava” endru kattal.udane Arun “periya manidhanaga amma naan solgiren engal school corespontet irukkirar illa awanga ammavukku 60 vayadhamma andha patti irandhu vittargalam” endru kadhai solla arambitthan/ aanal kadhai katkum moodel Syami illaiye aadhalal “sari sari appure katkiren seekkirama unga rendu peyarudaya lunch box um kudunga” endru kattu vangi andha iru dappavilum irundha unavai appadiye vaikkalil kavizhthal.Andha unavai kuppai koodayil kotti adhai nayo alladhu matra vilango undou vittal aabathu dhan endru ninaithabadiye kavizhthal .Adutha nodi kanavan gyabagam vandhu kuzhandhaigal iruvaraiyum pakkathu veetu pattu mamiy idam parthukollumaru solli vittu.
 Udane auto pidithu sekkirama solinganalluur popa endral. enendral angey dhan oru I T company ill varadhan software engeeniar aa irukkan. vazhi ellam varadhan andha unavai sappida koodadhu endru kadavulidam vendikondai sendral..Auto karanidam “seekkiram anna konjam sekkirama pongalen” endru thonathi eduthuvittal. Awalin azhudha mugathai partha autokaran”nanum neeyum awasara padalamma. aanal idhu feek hours la over traffic aa irukke ennama pandradhu irundhalum unakkaga naan sandhu pondhu lam poondhey poramma” endran.” sorry anna kovichikkadhinga en nilamai appadi” endru koorinal syami .Oru vazhiyaga office vandhuvittadhu .
auto vukku nandri solli panathai eduthu kuduthuvittu ulley oodinal. Neraga reception endrou board vaithu irundha idathai nokki sendru angu azagaga phone ill than boy friend udan kadalai pottutu irundha pennidam sendru nindraal. alanga malanga vandhu nindravalai parthadhum thaan kadalai varuthu kondirundha boy friend ai marandhu” Yes mam “endru pattendru ezhundhaal.
Syamala awalidam azhudhukonday thanadhu kanavanin peyarai solli visariththal.Udane andha pen andha vazhiyaga ledjer galai thookkiya badiye sendra puen idam Syamala vai azhaithu kondu sellumaru panithaal. Aanaal awano “naan inna summa inga suthikkunu irukkiren enakku nee velai katriya. indhaa indha file aa andha CEO kitta nee eduthukkunu po naan indha ammava varadhan sir kitta koottitu poren. inna poriya illaya” endru reception pennidam kararai kettan.Andha pen meearkondou puen idam pesa bayandhukondu Syamalavidamum enna sollvadhu endru theriyamal muzhithukondu nambiyarai pol kagalai pisandhu kondu nindrindhadhu. Udane Syamala idhu velaikku aagadhu endru ninaithabadi neradiyaga andha puen idame sendru
“Anna awarai udane naan pakkanumna awar uyirukku ehavadhu agidumonnu bayandhu poi vandhu irukkkenna thayavuseidhu ennnai awaridam koottitu pongannna” endral .Awalai parthu pawapattu udane awalai varadhanidam azhaithu sendran. Awal peon ai thodarndhu sendral. Angu kanda katchi awalai sthammbikka vaithuvittadhu. enendral angay awal kanavan than nanbanudan pesi sirithu kondu magizhchiyodu irundhan.Awalai angou kandadhum awanukku adhirchi enenil awal idhupol office lam vandhadhu illai ahirchiyodu “ennamma enna kuzhandhai galukku ondrum illaye?
” ennada? endru kattabadiye arugil vandhaan awan arugil varumvarai vaitha kan vaithabadi awanaye parthukondirundha Syami slaiyaga nindral. Awan arugil vndhu thottadhum Syami silaikku uyir vandhadhu udane payndhu awanai kattikondu ooo endru vaivittu azhudhal. Awalai anaithukondu mudhugai varudiyabadiye” ennada enna solli vittu azhen” endrou koorikonday irundhan. awaal ahudhu samadhanam aanadhum kannai thudaithuvittu” ippozhdhu sollu enna nadandhadhu” endru varadhan kattan Syami visumbikkondey kalayil palli vizhundha kadhayai sonnal .Varadhan “ayayo kuzhandhaigal sappppadu kondu ponargale enna achi” endru padhariadithu kondey kattan.syami” illla athaan kuzhandhaigal sappidavilllai awanga corespontent veetla edho thooka nigazchi nnu leave vittutanga ippo pakkkathu veeetu mamiydam dhan vitttu vandhu irukkken aanal enakkku ungalai pathi dhan kavalai adhudhan mayakkam vara madhiri irukku nnu sonningala naan romba payandhutten.”endral Varadhan “oo adhuva ahu ondrum illa da idho irukkkane ivan ennudaya office friend ivana unakkku theriya dhu ,Dai machi ivadhan en wife Syamala”endrum Syami ivandhan en friend vinoth ennudaya pakkkathu seet dhan endru iruvarukkkum arimugam seivithan. Awanukku vanakkam sonnal symala udane vinoth umm”Hello sister eppadi irukkinga free aa irukkum pozzhudhu ungala pathiyum kuzhandhinga pathiyum neraya pesuvan endrou sonnan.”appadiya anna” endru awanidam kettu vittu athaan neenga innum sappadu pathi sollave illa endrou varadhanidam kettal.
” adhudhan sollavandhen ivanukku innaikku pirandha naal adhudhan thinamdhan sister kudukkia lunch aa sappidara innaikku ennnoda vaa nnu kuppittukktu poitan. Podhuva enga canteen la sappadu avalava nallla irukkkadhu anal innaikku ivan treat nu solli Chikken Briyani vangi kuduthan avlo taste aaa irundhadhu nan kalailayum sappidalaya adhanaala neraya saptuten adhudhan konjam gare aa irundhadhu adhaan phone la appadi sonnnen. ippa kooda udane seet la ukkkaradha oru madhiri irukkumnu rendu perum relax aa pesikkittu irundhom endru koorinan.”romba nalladha poi vittadhu aanal anna ungalukkudhan nandri sollanum” edrou vinoth idam nandri sonnal ada edhukuma nandri lam soldra en birth day kkaga naan enfriend kku treat kuduthen adhu oru nalla vihayama poi vitttadhu dai nanba sister romba payandhu poi irukkanga off day leave pottutu veetukku poi samadhana paduthuda endran vinoth .
Aamanda machi nee sonadhumdhan enakku thonudhuda aaanal team leader viduvararunnu theriyalaye endran dai awaru romba nallavarou vaa rendu perum poi kappom endrou  team leader idam azaithu sendran iruvarum poi pesiyadhum nalavarana team leader udane offday leave kuduthuvittar Vvaradhanum Syamiym Vinoth kku marubadiyum nandri solli vittu kilambinargal  Varadhan naala velai ma nee vandhu indha meter aa sonna ila na indha sapadai office perukkara ayaa kitta kuduthu iruppen nalla velai kappatrinai endru koorikondai bike yi veliel eduthaan .
Awan pinnal tholil kai pottu eri utkkardhukodai Syami “Sorry athaan kalaila nan late aa ezhundhuttu ungala kaichi eduthutten endral.Varadhan “illada naandhan sorry sollanum neeyum manuzha piravidhana unkku orusila natkal asadhiya irukkkumdhane nanum konjam ezhundhu help pannanum inee pandrenda” endrou iruvarum orutharidam oruvar mannippu kettukondai veetai sendru adaidhaner.
இந்த கதைக்கு முத்துலட்சுமி ராகவனும் , பத்மா கிரகதுரையும் எழுதிய கிளைமேக்ஸ் நாளை வெளியிடப்படும் .அதற்குள் இன்னும் ஆர்வமுள்ளவர்கள் முயற்சியுங்கள் தோழமைகளே …

Leave a comment

1 COMMENT

LEAVE A REPLY